พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

จัด 5.1 เล็กๆ ไว้ในคอนโด

<< < (4/4)

barthezjame:
อัพเดทห้อง อิอิ

NeoZeLon:
สอบถามเจ้าของกระทู้หน่อยครับ เคยมีการสอบถามคนข้างห้องไม่ครับว่าเสียงมันดังทะลุห้องไม่ ? ผมเองก็อยู่คอนโด กำลังอยากจะหาชุด in the box แบบเจ้าของกระทู้อยู่เหมือนกัน ลำพังตอนนี้ใช้ 2.1 swan m50w ต่อเวลาดูหนัง ขอบหน้าต่างยังสะเทือนอยู่เลย

delnilor:
 [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ulfsaar:
TV Sony LED 55" W954A จะขายไหมครับ

sclass16:
 [กระโดด]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version