พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

จัด 5.1 เล็กๆ ไว้ในคอนโด

<< < (2/4) > >>

noom03:
ถ้าได้เปลี่ยนลำโพงเป็น Klipsch Quintet V + ซับแน่นๆซักตัว เพลินเลยครับ อิอิ [ปลื่ม]

wasansurihan:
จอคอมยี่ห้ออะไรครับสวยดี

barthezjame:

--- อ้างจาก: noom03 ที่ พฤษภาคม 22, 2014, 07:44:56 pm ---ถ้าได้เปลี่ยนลำโพงเป็น Klipsch Quintet V + ซับแน่นๆซักตัว เพลินเลยครับ อิอิ [ปลื่ม]

--- End quote ---
น่่าสน อิอิ

--- อ้างจาก: wasansurihan ที่ พฤษภาคม 24, 2014, 11:54:39 am ---จอคอมยี่ห้ออะไรครับสวยดี

--- End quote ---
Dell คร้าบ LED 24นิ้ว กำลังดี

Sugoi:
คือดูแล้ว ชอบชุดวางที่ต่อกัน กับโต๊ะทำงานจัง จขกท. ไปสอยมากจากร้านไหนเหรอ อีเกีย หรือป่าว คัฟ [ปลื่ม]

Napatpat82:
สวยครับ เห็นแล้วอยากจัดตามที่ห้องเลยฮะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version