ผู้เขียน หัวข้อ: <ขายแล้ว> PS VITA รุ่น1000 สภาพดี เมม8GB สนใจเชิญด้านในครับ  (อ่าน 709 ครั้ง)

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
ขายแล้วครับ นัดรับกับมือที่themallบางกะปิ ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ ขอบคุณlcdtvthailandมากครับ ปิดกระทู้ครับ^^

--------------------------------------------------------
ขาย : PS Vita wifi z2 jp ครบกล่อง สภาพดีครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว หลังเครื่องไม่ได้ติดฟิล์มนะครับมีรอยขนแมวรอยขีดที่ด้านหลังบ้าง(ไม่มีผลต่อการเล่น) ตามขอบตามมุมไม่มีรอยครับ บาร์โค้ดชัดเจน การใช้งาน ปุ่ม อนาล็อค ทัชสกรีน ไวเลส กล้อง ปรกติดีทุกอย่างครับ

อุปกรณ์(ของแท้ทั้งหมด)(ไม่มีเกมนะครับ แต่มีแผ่นให้ลองเล่นครับ)
เมม 8GB
สายซิงค์
อแดปเตอร์ชาร์จ
คู่มือ+กล่อง (ซีเรียลตรงกับตัวเครื่อง)

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือที่themallบางกะปิ ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^ ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

กดที่รูปเพื่อดูขนาดเต็มได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2014, 04:09:38 pm โดย hahaham »

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
Re: <ขาย> PS VITA รุ่น1000 สภาพดี เมม8GB 4,900.- สนใจเชิญด้านในครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 09:12:53 pm »
สนใจติดต่อมาได้เลยนะครับ :D