ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายหมดแล้ว) PS2/PSP รุ่น1000/2000/E1000/3000 7รายการ พร้อมเล่นครับ  (อ่าน 2319 ครั้ง)

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
ล็อตนี้ขายหมดแล้วนะครับ ขอบคุณพื้นที่ lcdtvthailand มากครับ ปิดกระทู้ครับ

รายการที่ 1.PSP รุ่น3006 สีเหลือง >> ส่งไปฉะเชิงเทราแล้วครับ K.ยุทธนา EL235549748TH
รายการที่ 2.PSP รุ่น3001 สีดำ >> ส่งไปสุโขทัยแล้วครับ K.อันยง EL235555244TH
รายการที่ 3.PSP รุ่นE1000 สีดำด้าน >> มีนัดไว้1คิว
รายการที่ 4.PSP รุ่น1000ตัวอ้วน สีดำ >> ส่งไปกระบี่แล้วครับ K.เฟสดัสท์ EL235591082TH
รายการที่ 5.PSP รุ่น1000ตัวอ้วน สีดำ >> ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@ฟู้ดแลนด์ลาดพร้าว95
รายการที่ 6.PSP รุ่น3006 สีดำ >> ส่งไปนครปฐมแล้วครับ K.ดนุศรณ์ EL429485394TH
รายการที่ 7.Playstation 2 สีดำ ครบเซ็ท >> ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@themallบางกะปิ

สนใจติดต่อ : สินค้าขายหมดแล้วนะครับ^^ 085 902 4845 แบงค์ครับ
Line ID : bankpendian
สนใจนัดซื้อได้ที่ : ลาดพร้าว บางกะปิ หน้าราม จตุจักร เกตเวย์เอกมัย(อยู่ติดBTS) โลตัสอ่อนนุช(อยู่ติดBTS) ฟอร์จูนรัชดา เซ็นทรัลพระราม9
- ถ้าไม่สะดวกตามนี้จัดส่งEMSให้ได้ครับ แพ็คอย่างดี ประวัติการส่งEMSดูได้ตามลิงค์เลยครับ สบายใจได้100%  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=89188.0
---------------------
ตรวจสอบสถานะการส่งEMSได้ที่ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

รายการที่ขายไปแล้วนะครับ
1.PSP รุ่น3006 สีเหลือง yellow bright สภาพสวยตามรูปครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานต่างๆ อนาล็อค แบต ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม 8GB ลงเกมเต็มเมม
สายชาร์จ
คู่มือ + กล่อง

ราคา = ส่งไปฉะเชิงเทราแล้วครับ K.ยุทธนา EL235549748TH

<<กดที่รูปเพื่อดูขนาดเต็มได้ครับ>>

2.PSP รุ่น3001 สีดำ สภาพสวยตามรูปครับ ด้านหลังมีรอยขนแมวบางๆนิดหน่อย ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานต่างๆ อนาล็อค แบต ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
สายชาร์จ
กล่อง(ไม่มีคู่มือ)

ราคา = ส่งไปสุโขทัยแล้วครับ K.อันยง EL235555244TH

<<กดที่รูปเพื่อดูขนาดเต็มได้ครับ>>

----------------------------
6.ขาย : PSP รุ่น3006 สีดำ สภาพ90% ด้านหลังมีรอยขนแมวบ้าง ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว(มีรอยบางๆบนฟิล์มนิดหน่อยไม่มีผลต่อการเล่น) การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม 16GB ลงเกมเต็มเมม
สายชาร์จ
ซิลิโคลน
คู่มือ+กล่อง

ราคา = ส่งไปนครปฐมแล้วครับ K.ดนุศรณ์ EL429485394TH

4.ขาย : PSP รุ่น1000(ตัวอ้วนถึกทน) สีดำ สภาพบอดี้มีรอยบ้างตามการใช้งาน ตามขอบสีเริ่มซีด โลโก้pspด้านหลังเริ่มจาง ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้ การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.39 ME-9.6

อุปกรณ์
สายชาร์จ
(ไม่มีกล่องนะครับ)

ราคา = ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@ฟู้ดแลนด์ลาดพร้าว95 ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

--------------------------
7.ขาย - Playstation 2 : 90004 สภาพดีมากๆครับ อายุแค่อีกสองวันจะครบ3เดือน(นับจากวันที่โพส) ฟิล์มยังไม่แกะ ฝาบนมีรอยบางๆนิดหน่อยจากการวางจอย

อุปกรณ์ - เครื่องเกม PS2 + จอยแท้ Dual Shock 2 ตัว + เมมเซฟเกม 8MB + สายโทรทัศน์ AV Cable + สายไฟตรง 220V.( รุ่นนี้ไม่ต้องใช้หม้อแปลงใหญ่ๆเหมือนรุ่นเก่าแล้ว ) + แถมแผ่นเกม2แผ่นตามรูป + กล่อง(ไม่มีคู่มือ)

ราคา = ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@themallบางกะปิ ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

3.ขาย : PSP รุ่นE1000 สีดำด้าน (เป็นรุ่นล่าสุดของPSP ตัดฟังชั่นwifiออกซึ่งแทบจะไม่ได้ใช้กันอยู่แล้ว) สภาพสวยตามรูปครับ ด้านหลังมีรอยขนแมวบางๆนิดหน่อย หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานต่างๆ อนาล็อค แบต ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
สายชาร์จ
กล่อง(ไม่มีคู่มือ)

ราคา = มีนัดไว้แล้ว
-ขอไม่ลดนะครับเต็มที่แล้วครับ ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

5.ขาย : PSP รุ่น1000(ตัวอ้วนถึกทน) สีดำ สภาพสวยตามรูปครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานต่างๆ อนาล็อค แบต ปรกติดีครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 ME-1.8

อุปกรณ์
เมม
สายชาร์จ
(ไม่มีกล่องนะครับ)

ราคา = ส่งไปกระบี่แล้วครับ K.เฟสดัสท์ EL235591082TH
-ขอไม่ลดนะครับเต็มที่แล้วครับ ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2015, 03:35:05 am โดย hahaham »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2015, 03:34:35 am โดย hahaham »