พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

"LG FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV LG " เชิญทางนี้ครับ

<< < (24/33) > >>

mugenboy:
พอดีของผมเพิ่งซื้อมาปรากฏว่ามันไม่มีสติกเกอร์  กลัวว่าจะโดนหลอกขายตัวโชว์อะครับ

drmanabae:

--- อ้างจาก: mugenboy ที่ พฤษภาคม 28, 2012, 01:59:07 am ---พอดีของผมเพิ่งซื้อมาปรากฏว่ามันไม่มีสติกเกอร์  กลัวว่าจะโดนหลอกขายตัวโชว์อะครับ

--- End quote ---

หน้าจะเป็นตัวโชว์ครับพูดให้เครียดเล่นๆ อิอิ

แล้วทําไมไม่ลองไปถามร้านดูล่ะครับส่วนตัวผมว่าไม่น่าจะเป็นตัวโชว์น่ะ

ManOver100:
ซื้อ 50PT350R มา ลงทะเบียน DivX แล้วแต่ทำไมเล่นไฟล์ MKV MP4 ไม่ได้เลยครับ หรือว่ารุ่นนี้เล่นไม่ได้เป็นปกติอยู่แล้วครับ ลองลงทะเบียน DivX หลายรอบแล้วก็ไม่ได้ซักที

exco:
   สอบถามหน่อยครับ พอดีเพิ่งถอย พลาสม่า 50PA4500 มา โหลดหนัง mini HD ใส่ HDD driveมาเสียบดู ภาพออกไม่เต็มจอ เป็บแถบดำบนล่าง มีวิธีปรับ ทีวี ให้ภาพ ขึ้นเต็มจอ ไหมครับ หรือว่าเป็นปกติ ของ mini HD หรือว่าต้องโหลด แบบ full hd ถึงจะเต็มจอ วานผู้รู้ช่วยตอบหน่อบครับ  [ปาดเหงื่อ]

archyman:
ลองเปิดกับคอมดูก่อน
ถ้าเสกลหนังมันยาวกว่าจอ
คนทำเค้าก็ใส่แถบบนล่างมาให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version