ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน LCD TV, Plasma TV, Hidef, Home Theater (มือ 1 เท่านั้น)

รุ่นสุดคุ้ม !!! สาย LCD HDMI : "STING" ราคา 790 บาท รับประกันตลอดชีพ

<< < (2/6) > >>

LCD HDMI:
 ;D ;D

Jin:
ต่างกับ hitman อย่างไรครับ

LCD HDMI:

--- อ้างจาก: Jin ที่ กันยายน 04, 2014, 07:17:51 pm ---ต่างกับ hitman อย่างไรครับ

--- End quote ---

STING ใช้ตัวนำ OFC เข้าหัว Bayonet ไม่บัดกรี

เช่นเดียวกับรุ่น JERICHO และ HITMAN เพียงแต่ลดขนาดของตัวนำลงมาครับ

ตัวนี้จะเน้นใช้งานกับพวกกล่อง Set Top Box , HD Player , Android Box รุ่นเล็กๆครับ

ที่สำคัญคือรับประกันตลอดชีพ ดีกว่าซื้อสาย 300-400 บาท พอเสียก็ต้องทิ้ง ^^

แต่คุณสมบัติพื้นฐานยังเหมือนกันครับ รอบรับ 4K , ARC , 3D ทุกรูปแบบ

OPTIMUS:
ออกมาแทนreference ใช่ไหมครับ

LCD HDMI:

--- อ้างจาก: OPTIMUS ที่ กันยายน 05, 2014, 04:40:28 pm ---ออกมาแทนreference ใช่ไหมครับ

--- End quote ---

HITMAN จะมาแทน Reference ครับ

เรียงตามนี้คือ

STING > 790 บาท
HITMAN > เริ่มที่ 1,090 บาท
JERICHO > เริ่มที่ 2,190 บาท

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version