ผู้เขียน หัวข้อ: เคลียลำโพง CENTER MISSION รุ่น M3C1 ของใหม่ในกล่อง  (อ่าน 617 ครั้ง)

ออฟไลน์ surachai03

• Edge LED TV member
ลำโพงเซนเตอร์ MISSION รุ่น M3C1 ตัวดอกลำโพงโรงงานของ Vifa เป็นคนผลิตให้ฉนั้น
เสียงดีกว่ารุ่นใหม่ๆแน่นอนครับ ด้วยขนาดดอก 4 นิ้วถึง 2ดอก แต่ขับง่ายมากครับ
ด้วยความไวถึง 89db/w/m  เสียงพูดอิ่มและชัดเจน แบบผู้ดีอังกฤษครับ

>>> ขาย = 1900 บาทครับ  <<<

Technical Specifications

Type: = 2-Way Reflex

HF Driver: = 25mm silk fabric dome

LF/MF Driver:= 2x100mm  DiaGrive Unit

Frequency Response: = 75Hz - 20kHz

Power Handling: = 25-100 Watts into 8 Ohms (Recommended)

Nominal Impedence: = 8 Ohms

Sensitivity: = 89dB for 1 Watt at 1 metre

Dimensions: = 135 x 500 x 130 mm (HxWxD)

Weight:
2.5 kg (per Loudspeaker)

*** ไม่รับจองปากเปล่านะครับ สนใจมาลองฟังชอบก็ยกกลับได้เลยครับ ***

*** ไม่รับจองท่านที่เคยจองเล่นๆ จองแล้วหาย จองแล้วไม่เอา จองแล้วเมียไม่ให้ซื้อ จองแล้วลืม ***
*** ไม่รับจองนานๆ เพราะมีเหตุผลมากมายเวลาเปลี่ยนใจจะเสียสิทธิทั้งคนซื้อและคนขายครับ ***
*** สินค้าเป็นมือ2 อายุก็หลายปีผมมีเวลาให้ลองจนพอใจครับ ถ้าซื้อไปแล้วไม่รับคืน ไม่มีประกัน ***
*** กรณีให้ส่งจะไม่รับประกันความเสียหายในทุกกรณีครับ (อยากให้มารับกับมือมากกว่าครับ) ***

สงสัยโปรดโทรถาม สะดวกพระราม3เน้นมารับและเทสสินค้ากับมือก่อนครับ ส่งได้แต่ต้องคุยให้เข้าใจทุกอย่าง 0869726003

.