ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับระหว่างEgreat R6S PRO กับ HIMEDIA H1  (อ่าน 2372 ครั้ง)

ออฟไลน์ llkyoll

• *
ขอคำแนะนำครับระหว่างEgreat R6S PRO กับ HIMEDIA H1
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 04:11:51 pm »
มือใหม่อะคับ ขอคำแนะนำครับระหว่างEgreat R6S PRO กับ HIMEDIA H1

ส่วนใหญ่เน้นดูหนัง กับเข้าเว็บดูซีรี่ย์ (Kodhit) อะไรประมาณนี้ครับ ตัวไหนดี งบน้อยอะครับ

ออฟไลน์ taonoi16

• Edge LED TV member
Re: ขอคำแนะนำครับระหว่างEgreat R6S PRO กับ HIMEDIA H1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 04:46:02 pm »
ใชดูหนังจากฮารดดิสเป็นหลักแนะนำ R6s ครับ

ออฟไลน์ PeakHDPlayer

• Full LED TV member
  • PeakHDPlayer.com ??????? HD Player ??? Android Box
    • http://www.PeakHDPlayer.com
Re: ขอคำแนะนำครับระหว่างEgreat R6S PRO กับ HIMEDIA H1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 12:22:51 pm »
มือใหม่อะคับ ขอคำแนะนำครับระหว่างEgreat R6S PRO กับ HIMEDIA H1

ส่วนใหญ่เน้นดูหนัง กับเข้าเว็บดูซีรี่ย์ (Kodhit) อะไรประมาณนี้ครับ ตัวไหนดี งบน้อยอะครับ

Egreat R6S Pro เข้า Kodhit ไมไ่ด้น่ะครับ

ต้องเล่น H1 ที่เป็น Android ดูหนังได้ และเล่นหนังผ่านเว็บได้ครับ