ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาร้านขาย 50LB650T แถวสวนหลวง ประเวศ บางนาครับ  (อ่าน 2211 ครั้ง)

ออฟไลน์ nanchaku

• *
มองหารุ่นนี้อยู่ครับ 50LB650T ขึ้นห้างแพงมาก อยากซ้อร้านนอก แถวโซน บางนา ประเวศ สวนหลวง พัฒนาการครับ
หามาหลายวันแล้ว ไม่เจอเลย อยากไปรับของเอง จะได้เทสที่ร้านเลยอะครับ กลัวมุมดำ
รบกวนขอลายแทงด้วยครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ
ขอบคุณมากครับ

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ gap

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ bosskung

• Flat TV member
  • *
Re: ตามหาร้านขาย 50LB650T แถวสวนหลวง ประเวศ บางนาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 11:58:28 pm »
ผมก็พึ่งซื้อรุ่นนี้มาครับ เรื่องมุมดำคงต้องทำใจ เหมือนlgรุ่น2014จะเป็นเกือบหมด ตอนแรกจะเอาตัว670แต่กลัวมุมดำเลยไปเอาตัว650 ที่ไหนได้เป็นเหมือนกันเลย  [ร้องไห้] ส่วนตัวรับได้ แนะนำไปเอาตัว670เลยครับ ไหนๆกะมุมดำเหมือนกันละ เล่นตัวสูงไปเลย หรือไม่กะย้ายค่าย