ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครหา surroundbar Polk N1 อยู่บ้างหรือเปล่าครับ ผมมี 1 ชุด สีดำ ใหม่เอี่ยมครับ  (อ่าน 2366 ครั้ง)

ออฟไลน์ kunmutkunmar

• Edge LED TV member
มีใครหา surroundbar Polk N1 อยู่บ้างหรือเปล่าครับ ผมมี 1 ชุด สีดำ ใหม่เอี่ยมครับ  Blutooh  เห็นเสียงมันดีมากเวลาไปลองฟังที่ สตูดิโอ แต่ได้อีกตัวนึงมาเลยไม่ได้ใช้แล้วครับ  ผมได้ LG HB806 มาแทน แต่เป็นมือสอง  ตัว POLK N1 เลยเกินความจำเป็นครับ    ประกัน cmg 5 ปี เต็มครับ  บัตรประกันทางร้านส่งให้แล้วครับซื้อที่ เดอะมอล์บางกะปิมา 9900 บาทครับ  แต่ผมลดให้ 1000 บาท เลยครับ เหลือแค่ 8900  บาทถ้วน ผมจะขอนัดไปส่งให้เองครับไม่ส่งไปรษณีย์นะครับ  ถ้าหาอยู่ ก็สามารถมารับอันนี้ไได้เลยครับ   ซื้อมาเมื่อวาน 31 ต.ค. 57  ประกัน 5 ปี เต็มๆ ครับ ติดต่อ 0898101055 line:kunmut ขอดูรูปได้ครับ

ผมขออนุญาตแนบรูปตัวอย่างก่อนนะครับ

รูปจริงดูทางไลนน์ได้ครับ

มีฟังชั่นLEARNNINGรีโมททีวีใช้รีโมททีวีแทนได้และมีBLUETOOTH. ขอโทษที่ไม่ได้รับโทรศัพท์สำหรับบางท่านนะครับติดต่อทางไลน์ได้ครับ

ของยังอยู่นะครับ ราคาซื้อมา 9900 บาท  ลดเหลือ 8500 ครับ ถ้าต่อไม่แรงรับไเลยครับ Bluetooth และ รองรับ 5.1 AC3 ด้วยนะครับ  ซื้อมาวันที่ 31 ต.ค. 57 ที่ผ่านมาครับ ประกันยังเหลือ เกือบเต็มเลยครับ 5 ปี นับวันมาตั้งแต่วันที่ 31 ที่ผ่านมาแล้วกันครับ ติดต่อ Line:ก็ได้ครับ :kunmut

Polk N1 รอคนที่ต้องการอยู่นะครับถ้าท่านอยู่ตามคอนโดหรืออพารทเมน และจะซื้อใหม่อยู่แล้วเน้นว่าอย่าไปเสียเงินโดยเปล่าประโยชน์เป็นหลักพันครับรับตัวนี้ไปก็มีค่าเท่ากันครับถูกกว่าเป็นพันๆครับ  [ปลื่ม]ราคาต่อได้อยู่ครับแต่ขอเน้นว่าเป็นของใหม่ยังไม่พ้นเบิร์นครับ ใช้เวลาเบิร์น300ชั่วโมงครับ

ตอบให้แล้วนะครับ ทางpm. รายละเอียดจ้า

ขายแล้วนะครั บ. ขอบคุณท่านที่ติดต่อมา และขอบคุณLcdtvthailandด้วยครับ