พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ห้องดูหนังของครอบครัว v.2

(1/6) > >>

thinnakorn:
ปรับเปลี่ยนอุปกรณ์ใหม่

ปัจจุบัน

ชุดแรก

BoND_T_T:
สวยเลยครับ center
ซับวางกลางเบสไม่หายเหรอครับ ผมวางไม่ได้เลยเบสหายหมด

ball98:
ห้องขนาดเท่าไรครับดูเรียบร้อยดีจัง ซับฯขออะไรครับ โด้โห เซนเตอร์เยี่ยมมากครับ

thinnakorn:
สวยเลยครับ center
ซับวางกลางเบสไม่หายเหรอครับ ผมวางไม่ได้เลยเบสหายหมด

หวัดดี ครับคุณ บอล SUb  ผมวางตำแหน่งตรงกลาง  bass  มาตรงกลางที่นั่งเลย  ของผม sub เป็น ตู้เปิด 12 นิ้ว  ขอบคุณสำหรับ  Center ดีๆ ครับ

thinnakorn:

--- อ้างจาก: ball98 ที่ พฤศจิกายน 12, 2014, 08:49:48 pm ---ห้องขนาดเท่าไรครับดูเรียบร้อยดีจัง ซับฯขออะไรครับ โด้โห เซนเตอร์เยี่ยมมากครับ

--- End quote ---
ขนาดของห้อง   4*4.5*2.9  ครับ
sub xzt  12นิ้ว ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version