ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดใช้ Xtreamer Multi-Console ขอข้อดีข้อเสียหน่อย  (อ่าน 1685 ครั้ง)

ออฟไลน์ aimoddang

• Flat TV member
  • *
ท่านใดใช้ Xtreamer Multi-Console ขอข้อดีข้อเสียหน่อย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 10:17:47 am »
ผมชอบยี่ฮ้อนี้ ครับ กำลังมองหา hdplayer ตัวใหม่มาแทนของเก่ามันเสียครับทีแรกอง Xtreamer Prodigy มันเก่าแล้วเลยหา Xtreamer Multi-Console  อยากรู้ว่ามัน มีข้อดี ข้อเสียยังงัยมั่งลื่นไหล หรอค้างบ่อย บอกหน่อยครับ กำลังหา อ้อที่ขายด้วยน๊ะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2014, 10:29:45 am โดย aimoddang »

ออฟไลน์ aimoddang

• Flat TV member
  • *
Re: ท่านใดใช้ Xtreamer Multi-Console ขอข้อดีข้อเสียหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 04:14:28 pm »
ได้ของแล้ว ขอบคุร