ผู้เขียน หัวข้อ: กล่อง TOT IPTV แต่ Remote เสีย  (อ่าน 3398 ครั้ง)

ออฟไลน์ karakuku

• *
กล่อง TOT IPTV แต่ Remote เสีย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2014, 01:53:18 pm »
ขาย TOT IPTV เพราะได้กล่องดิจิตอลมาเลยไม่ได้ใช้งานครับ
แต่ Remote เสียนะครับ เลยแถมเม้าส์ให้ไปด้วยครับ
เครื่อง ROOT เพื่อลง Google Service เรียบร้อยครับ ใช้งาน Play Store ได้สบายๆ

อุปกรณ์ : กล่อง TOT IPTV , สาย HDMI ให้เส้นใหม่เลยครับ , สาย AV TV OUT , Remote ใช้งานไม่ได้ เผื่อเอาไปซ่อมได้ครับ
ราคา : 690 บาท รวม EMS
สภาพ : ใช้งานได้ 100% ครับ
ตำหนิ : ตัวกล่องปกติ ตัว Remote ใช้งานไม่ได้ครับ
อายุของสินค้า : ประมาณปีกว่าๆครับ
ประกัน : ไม่แน่ใจ ตีเป็นหมดแล้วกันครับ
เหตุผลในการขาย : ได้คูปองแลกกล่องดิจิตอลมาแล้วครับ
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : หนึ่งครับ 0923388252
วิธีส่งมอบสินค้า : เวลางานสะดวกที่ตลาดคลองเตยครับ เลิกงานได้ที่ บางนา ลาซาล ครับ
รูปภาพสินค้า

สนใจโทรสอบถามได้ครับ เรื่องราคาลองคุยกันได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2014, 02:06:08 pm โดย karakuku »

• *
Re: กล่อง TOT IPTV แต่ Remote เสีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2014, 02:07:18 pm »
อ่านๆดูน่าจะตั้งแพงไป ปรับราคานะครับ จาก 950 เหลือ 690 รวม EMS ครับ

• *
Re: กล่อง TOT IPTV แต่ Remote เสีย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2014, 04:01:53 pm »
ปิดกระทู้นะครับ ขายแล้วครับ