พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่องเครื่องเสียงและ Home Theater

เรื่องของเสียง เสียงของเครื่อง (AV-Receiver)

(1/10) > >>

XTA:
อ่านเป็นแนวทางนะครับ สุดท้ายแล้วหูใครหูมัน

เครดิต Piyanas

Phoe_nix:
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

Kankasem:
อ่านแล้ว ครับ เลือก Yamaha ดีทึ่สุดเพราะผมใช้อยู่ ดูหนังมันส์สุดต้อง Yamaha  [หื่น]

9S:
ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

Twinturbo:
ขอบคุณบทความดี ๆ ครับ แต่ยังไงก็ลองหาเวลาไปฟังตามโชว์รูมด้วยนะครับ อ่านบทความเป็นแนวทางก่อนไปฟังของจริงก็ดีนะครับ   [รัก] [รัก] [รัก]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version