ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำ smart TV หรือ TV+(HD player หรือ android box) ดีครับ งบ 20k  (อ่าน 970 ครั้ง)

ออฟไลน์ bunsharp

• *
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขนาด40-42นิ้ว นะครับ ก็เน้นใช้งานพวกดูหนัง HD(mkv) ซับไทย , youtube  , internet
อยากได้ที่คุ้มเงินที่สุดอะครับในงบไม่เกิน 20k รบกวนแนะนำรุ่นให้ผมด้วยนะครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
Re: รบกวนช่วยแนะนำ smart TV หรือ TV+(HD player หรือ android box) ดีครับ งบ 20k
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 11:13:04 pm »
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขนาด40-42นิ้ว นะครับ ก็เน้นใช้งานพวกดูหนัง HD(mkv) ซับไทย , youtube  , internet
อยากได้ที่คุ้มเงินที่สุดอะครับในงบไม่เกิน 20k รบกวนแนะนำรุ่นให้ผมด้วยนะครับ   ขอบคุณครับ
ss 40h6340 ครับ ถ้าตังค์เหลือซื้อประกันเพิ่มเอา