ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการเล่นไฟล์ bluray ผ่าน usb3.0 ทำไมภาพยังแตกครับผม  (อ่าน 1329 ครั้ง)

ออฟไลน์ zybertwo

• Flat TV member
  • *
พอดีผมมี samsung smart tv ตัว 6340   40 นิ้วครับ ทำไมเล่นไฟล์หนัง BDMV ขนาดไฟล์ 40กว่่า GB ทำไมภาพยังแตกอยู่ครับผม คือผมเล่นผ่านตัว flashdrive usb 3.0 นะครับ หรือว่าถ้าเป็นไฟล์ bluray ต้องเล่นผ่าน hd player เท่านั้นครับ วอนท่านผู้รู้ช่วยตอบทีครับผม ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Piyawat19

• Edge LED TV member
  • ToMZa
ไม่น่าเกี่ยวกับไฟล์ หรือ usb3.0 นะครับ น่าจะเกี่ยวกับการตั้งค่าแสดงผลที่ตัวเครื่องเล่น bluray นะครับ หรือไม่ก็การตั้งค่าแสดงผลของ LCD ครับ

ออฟไลน์ brutus

• Edge LED TV member
ไม่น่าเกี่ยวกับไฟล์ หรือ usb3.0 นะครับ น่าจะเกี่ยวกับการตั้งค่าแสดงผลที่ตัวเครื่องเล่น bluray นะครับ หรือไม่ก็การตั้งค่าแสดงผลของ LCD ครับ
อีกเสียงครับ