ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งใจจะเอา tv แต่มีโปรแลกซื้อ blu-ray theaater จะคุ้มไหม ครับ (ช่วยทีครับ)  (อ่าน 694 ครั้ง)

ออฟไลน์ pond029

• *
สวัสดีครับทุกท่าน
พอดี วันจันทร์ที่จะถึงนี้ ผมกำลังจะไปถอย TV ใหม่ 1 เครื่อง
คือ SONY KDL-50W800B แต่ช่วงนี้ มี โปร แลกซื้อ
ชุด SONY Blu-ray Theater BDV-E4100 จากราคาเต็ม
11,990 แลกซื้อ ถ้าซื้อคู่กับ tv จะลดเหลือเพียง 7,990

อยากถามว่า คุ้มไหม ครับที่จะยอมเพิ่มเงิน อีก 8,000 บาท
กับของที่จะได้รับ  หรือ   เอาเงิน 8,000 ไปหาเล่น ตัวอื่น หรือ
ยี่ห่อ อื่น ดีครับ  หรือ เอาไปซื้อ PS4 หรือ HD-player หรือ อื่นๆๆๆ

รบกวนผู้เชี่ยวชาญช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

ขอบคุณอย่างสูงครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]