ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ himeadia q3 อยู่พิมพ์ไทยไม่ได้  (อ่าน 1109 ครั้ง)

ออฟไลน์ avr avr

• LCD TV member
  • **
ใช้ himeadia q3 อยู่พิมพ์ไทยไม่ได้
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 04:04:43 pm »
พิมพ์ไทยไม่ได้ครับในยูทูปกับเพลย์สโตร แต่ถ้าในเว็บพิมพ์ได้ต้องทำไงครับขอโทษนะครับที่เขเข้ามาถามพื้นที่ตรงนึ้

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
Re: ใช้ himeadia q3 อยู่พิมพ์ไทยไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 06:55:48 pm »
พิมพ์ไทยไม่ได้ครับในยูทูปกับเพลย์สโตร แต่ถ้าในเว็บพิมพ์ได้ต้องทำไงครับขอโทษนะครับที่เขเข้ามาถามพื้นที่ตรงนึ้

Play Store ค้นหา manman keyboard