ผู้เขียน หัวข้อ: Miharu Hair Professional Mud Mask Hair Repair โคลนหมักผมภูเขาไฟมิฮารุ  (อ่าน 519 ครั้ง)

ออฟไลน์ AquilaNi

• Edge LED TV member
Miharu Hair Professional Mud Mask Hair Repair โคลนหมักผมภูเขาไฟมิฮารุ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2015, 04:34:26 pm »
Miharu Hair Professional Mud Mask Hair Repair โคลนหมักผมภูเขาไฟมิฮารุ

โคลนหมักผมภูเขาไฟ Miharu ผมสวยไม่กลัวเสีย มีน้ำหนักตรงสลวย พกพาไปไหนก็สะดวก
หยุดผมฟูแห้งเสียแตกปลายผมเสียจากการทำสีหรือความร้อนดัดยืดจนเสียเส้นผมอ่อนแอ
ขาดง่าย ฟูจัดทรงยาก ยาวช้า ไม่ทิ้งตัว อบไอน้ำแล้วยังไม่หาย
ด้วยส่วนผสมหลักจากโคลนภูเขาไฟและมัลติวิตามินที่ตรงเข้าบำรุงเส้นผมและหนังศรีษะ
ปิดเกร็ดผมที่เสีย ให้กลับมีชีวิตชีวาอีกครั้ง

คุณสมบัติ

1. โคลนหมักผมภูเขาไฟมิฮารุ จะช่วยบำรุงด้วยโมเลกุลขนาดที่เล็กมากๆ ซึ่งจะสามารถนำวิตามิน
และแร่ธาตุเข้าบำรุงล้ำลึกถึงเซลล์เส้นผม ทำให้การบำรุงเส้นผมนั้นเต็มเปี่ยมไปด้วยประสิทธิภาพ
ผมจะสวยสะดิ้งตั้งแต่โคนจรดปลาย แถมเร่งผมยาวไวขึ้น 2 เท่า
2. ขจัดสารพิษด้วยคุณสมบัติของ CARBON ที่อยู่ในโคลนหมักผมภูเขาไฟ ซึ่งจะทำหน้าที่ดูด
ซับสารพิษบนเส้นผมและหนังศรีษะที่มาจากการกัดสี ทำสี ดัด ยืด โดนน้ำยาเคมี หรือแม้แต่มลพิษ
จากสภาพอากาศและฝุ่นควันจากผมออกไปได้อีกด้วย
3. นวัตกรรม NANO TECH นั้น สามารถเคลือบปกป้องเส้นผมได้ทั่วทั้งหมด ช่วยป้องกันไม่ให้
เส้นผมแห้ง เสีย แตกปลาย และ ผงทองคำมีคุณสมบัติช่วยต่อต้านอนุมูลอิสระ? ทำให้ชะลอ
ความเสื่อมของเส้นผม จึงช่วยลดการขาดหลุดร่วงของเส้นผม

วิธีใช้ : ทาลงบนผม หมักทิ้งไว้ 15 นาที หลังสระผมเสร็จ แล้วล้างออกด้วยน้ำอุ่น
**คุ้มสุดๆ ใช้ได้ 1-2 ครั้ง สำหรับคนผมยาว ส่วนผมสั้น 2-3 ครั้งเลยค่ะ

ขนาด 20 ml และ 100 ml

แบบซอง 20ml ราคา 100 บาท
แบบกระปุก 100ml ราคา 350 บาท

--------------------------------------------------------------------------------------------------

Contect me สั่งซื้อ/สอบถาม
website :: www.pechr-princess.com
ID Line :: chiealplaax เพชร
ลิงค์สินค้า :: http://www.pechr-princess.com/product/3165

page FB :: https://www.facebook.com/princess.pechr
****ขออภัยลูกค้าทุกท่านจ้า ทางร้านไม่สะดวกรับออเดอร์ทางโทรศัพท์ เพราะตกหล่นได้ง่าย****