ผู้เขียน หัวข้อ: LG Smart TV Subไม่ขึ้น  (อ่าน 4275 ครั้ง)

ออฟไลน์ prachauthit15

• *
LG Smart TV Subไม่ขึ้น
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 11:50:20 am »
ผมโหลดหนังไฟล์ MKV มาครับ ปรับได้แต่เสียง ซับ ไม่ขึ้นครับ อยากรู้วิธีแก้ให้ ซับ ขึ้น ครับ

ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ratthasart

• Edge LED TV member
Re: LG Smart TV Subไม่ขึ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 07:31:33 pm »
ผมโหลดหนังไฟล์ MKV มาครับ ปรับได้แต่เสียง ซับ ไม่ขึ้นครับ อยากรู้วิธีแก้ให้ ซับ ขึ้น ครับ

ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

น่าจะไม่ได้นะครับ คงต้องดูพากษ์ไทยไปครับ เพราะมันไม่ใช่เครื่องเล่น HD Player ครับ