ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ เปิดโปรต้อนรับสงกรานต์ ATOM BOX และ โค้ดดาวเทียม  (อ่าน 763 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiatipun

• LCD TV member
  • **
เปิดโปรช่วงสงกรานต์ ร้านไม่ปิดนะครับเปิดทำการทุกวัน แต่ส่งของหลังสงกรานต์นะเพราะไปรษณ๊ย์ไทยปิด 
โปร ATOM BOX ดูฟรี 3 เดือน 12-15 นี้เท่านั้น ราคา เพียง 3000 บาทถ้วนไม่มีที่ไหนแน่นอน โอนก่อน 15 เม.ย.58 เราจัดส่งวัน
ไปรษณ๊ย์เปิดทำการ ATOM BOX ดูได้้ทั้ง มือถือ+คอมพิวเตอร์+ระบบดาวเทียม+iptv+vod สารพัดมากมายคุ้มค่า คุ้มราคารีบด่วนก่อนของหมด

จัดหนักจัดเต็มกับ โค้ดระบบดาวเทียม เพียง 400/3 เดือน เท่านั้น ระบบนิ่งที่สุด ดูได้บอกได้ไม่ได้เราแก้ไขให้ ตรงไปตรงมาต่อลูกค้าไม่มีโกง
t+c+g+sky 400/3 เดือน ถึง 15 เม.ย.58 นี้เท่านั้น

ยินดีให้บริการครับ  Thank you"""".....