ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ HD Player ราคาไม่แพงมากค่ะ ซื้อไว้ดูหนังเฉยๆ  (อ่าน 2865 ครั้ง)

ออฟไลน์ fox_25

• *
 [ปลื่ม]  อยากได้ HD Player 
1. ราคาไม่แพงมาก งบไม่เกิน 8,000 ค่ะ
2. ดูหนังจาก HD Player ได้ทุกสกุลค่ะ   
3.  สอบถามด้วยค่ะ ร้าน พวก BaNANA IT  หรือ Power Buy  มีขายไหมค่ะ   อยากได้จริงๆ  แต่อยู่ต่างจังหวัดง่ะ

อยากซื้อ HD Player  เพราะเซ็งๆกลับจากที่ทำงาน อยากดูหนัง เคเบิ้ลที่หอไม่สนุก อยากได้ราคาไม่แพงมากค่ะ เพราะเป็นมือใหม่หัดเล่น
ขอบคุณค่ะ

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
[ปลื่ม]  อยากได้ HD Player 
1. ราคาไม่แพงมาก งบไม่เกิน 8,000 ค่ะ
2. ดูหนังจาก HD Player ได้ทุกสกุลค่ะ   
3.  สอบถามด้วยค่ะ ร้าน พวก BaNANA IT  หรือ Power Buy  มีขายไหมค่ะ   อยากได้จริงๆ  แต่อยู่ต่างจังหวัดง่ะ

อยากซื้อ HD Player  เพราะเซ็งๆกลับจากที่ทำงาน อยากดูหนัง เคเบิ้ลที่หอไม่สนุก อยากได้ราคาไม่แพงมากค่ะ เพราะเป็นมือใหม่หัดเล่น
ขอบคุณค่ะ

[ปลื่ม]

งบ 8000 ถ้าไม่เอาเล่นเนต แนะนำ popcorn vten นะคะ ภาพสวยเสียงดี
ถ้าเล่นเนตด้วยก็ cloudhd 1195 หรือ Mele x1000 ก็ดีนะคะ

ออฟไลน์ PeakHDPlayer

• Full LED TV member
  • PeakHDPlayer.com ??????? HD Player ??? Android Box
    • http://www.PeakHDPlayer.com
mele x1000 4K ส่งถึงมือที่ ลาซาด้า ลอง Search ดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2015, 09:17:31 pm โดย PeakHDPlayer »

ออฟไลน์ wat12

• ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
อยู่หอพัก...................และหากไม่สนใจ   สามดี

ได้ดู ทีวีดิจิตอล (หอพักอยู่ใกล้เมือง  ใกล้จุดส่งก็ยิ่งดี).....หากมีสายอากาศ หนวดกุ้ง

Dune TV102 DVBT2 ........  ใช้เล่นไฟล์ สารพัด   และ คุณสมบัติเป็น ดิจิตอลทีวี (ที่ชัด สวยกว่ากล่อง  ดิจิตอลทีวี แทบทั้งหมด ในตลาด)

กับงบ  ไม่เกิน 3500  ที่เหลือ  เอาไว้ซื้อ HDD  ใช้เก็บไฟล์หนัง  (คาดว่า น้องมีคอมพ์  และคงโหลดหนังได้อยู่แล้ว)

ออฟไลน์ dreamplanet.shop

• Flat TV member
  • *
  • dreamplanet.shop ??????? HD Player ??? Android Box
ลองเป็นกล่องแอนดรอยไหมครับดูหนัง hddก็ได้  online ก็ดีครับผม

ตอนนี้ mele x1000 4k น่าสนใจดีครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • *
ถ้าจะซื้อ X1000 ไปที่ DigilifeGadget ทุกสาขาครับ มีของแถม
เท่ากับได้เครื่องในราคาสองพันกว่าบาทเท่านั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2015, 09:14:53 am โดย suvej »