ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำแนะนำ/เปรียบเทียบครับ  (อ่าน 1166 ครั้ง)

ออฟไลน์ WtscNP

• *
รบกวนขอคำแนะนำ/เปรียบเทียบครับ
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 12:37:12 pm »
หลังจากที่ได้มาขอคำแนะนำจากเวปนี้ และได้ลายแทงจนนำไปสู่ Smart TV ตัวใหม่ขึ้นหิ้งมาแล้ว
ตอนนี้ก็ได้เวลาจับเจ้า Aquos ตัวเก่าให้แปลงสภาพใกล้เคียงกับรุ่นใหญ่ที่บ้าน
ด้วยความรู้อันน้อยนิดตอนนี้ก็แอบเล็งๆ Veolo 4K อยู่นะครับ แต่แว้บไปแว้บมามันมี Clound TV อะไรซะด้วยน่ะครับเลยเกิดอาการลังเล
ของผมง่ายๆ ครับ YouTube เป็นหลัก รองมาก็พวกดูสารพัดรายการย้อนหลังน่ะครับ ก็เลยอยากจะขอคำแนะนำสักนิดนึงน่ะครับ
2 รุ่นที่ผมมองไว้ ... หรือ จับ Android TV box ธรรมดาก็พอแล้ว
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
Re: รบกวนขอคำแนะนำ/เปรียบเทียบครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 01:17:59 pm »
YouTube เป็นหลัก รองมาก็พวกดูสารพัดรายการย้อนหลังน่ะครับ
==> Veolo4K ได้เลยครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: รบกวนขอคำแนะนำ/เปรียบเทียบครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:54:00 am »
เอาเร็วปื้ดก็ Veolo4K ได้เลยครับ