หน้า: [1]

ขอความเห็นค่ะ TCL LED Go liveTV 40 นิ้ว รุ่น 40D2000 - Black เหลือ 9,990 บาท

• orama
  • *

เห็นบนเวบ ลาลาล่า เค้ามีลดราคารุ่น TCL LED Go liveTV 40 นิ้ว รุ่น 40D2000 - Black เหลือ 9,990 บาท

แต่เท่าที่หาข้อมูลมาก็ไม่เคยเห็นรุ่นนี้ที่ไหน มีสมาชิกท่านใดรู้จักรุ่นนี้มั๊ยคะ  อยากซื้อไปติดคอนโดให้ชาวต่างชาติเช่า  เห็นว่ามีฟังก์ชั่น Go Live เผื่อจะเพิ่มมูลค่าให้ห้องได้

ขอบคุณค่ะ
  • Chawin
  • LCD TV member
  • **
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

ถ้าซื้อไปไว้ให้เช่าก็โอเคครับ. Tclของจีนแต่ก็ดูได้ครับ
  • PasinKrab
  • LCD TV member
  • **

คอนโดถ้ามีLEDให้ด้วยยี่ห้อไหนก็ตาม ก็เพิ่มมูลค่าห้องได้แล้วครับ
หน้า: [1]