ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่มีงบ7000++Android Boxเลือกตัวไหนดีครับ  (อ่าน 2662 ครั้ง)

ออฟไลน์ tomlable

• *
ตามหัวข้อเลยครับ  อยากจะใด้Android Box ดีๆใว้ใช้สักเครื่อง แต่เนื่องจากไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย แต่อยากใด้ใว้ใช้สักเครื่องน่ะครับ ซื้อก็อยากจะใด้ของดีๆเทพๆไปเลยน่ะครับมีงบ7000-8000พัน รบกวนผู้รู้ช้วยแนะนำทีครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ PeakHDPlayer

• Full LED TV member
  • PeakHDPlayer.com ??????? HD Player ??? Android Box
    • http://www.PeakHDPlayer.com
Re: มือใหม่มีงบ7000++Android Boxเลือกตัวไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2015, 10:26:06 pm »
ตามหัวข้อเลยครับ  อยากจะใด้Android Box ดีๆใว้ใช้สักเครื่อง แต่เนื่องจากไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย แต่อยากใด้ใว้ใช้สักเครื่องน่ะครับ ซื้อก็อยากจะใด้ของดีๆเทพๆไปเลยน่ะครับมีงบ7000-8000พัน รบกวนผู้รู้ช้วยแนะนำทีครับ [ปลื่ม]
แนะนำ Minix x8h plus จากทางร้าน ครับ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: มือใหม่มีงบ7000++Android Boxเลือกตัวไหนดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 11:45:07 pm »
แรงสุดก็ Veolo4k ครับ
ของเพิ่งมาวันนี้เลยครับ

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 07:22:22 am »

เดินเข้าไปในร้าน กำเงินไว้ในมือ บอกเจ้าหน้าที่ประจำร้าน ว่าขอเทสเครื่อง android box ที่ดีที่สุดเทพที่สุดของร้าน ถ้าดีจะซื้อเลย  :)

ป.ล. เครื่องที่ดีที่สุดคือเครื่องที่เหมาะกับการใช้งานของเราที่สุด เครื่องที่เทพมีโหมดการใช้งานสุดๆมากมายแต่เราอาจไม่ได้ใช้หรือไม่อยากใช้ก็เป็นได้ เรื่องราคาเป็นส่วนนึง  :)

ออฟไลน์ Rdex

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2015, 09:19:11 am »
เครื่องรุ่นที่ออกมาใหม่ๆ  เวลาจะซื้อ  หายใจลึกๆ

แล้วท่องไว้ว่า ใช้สติ อย่าให้อารมณ์พาไป

อย่าเชื่อใคร นอกจากเอาไฟล์ที่เล่นไปลอง

ขอให้โชคดี ไม่ต้องมาประกาศขายในหน้าของมือสอง

ออฟไลน์ akanit

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2015, 12:47:47 pm »
เครื่องรุ่นที่ออกมาใหม่ๆ  เวลาจะซื้อ  หายใจลึกๆ

แล้วท่องไว้ว่า ใช้สติ อย่าให้อารมณ์พาไป

อย่าเชื่อใคร นอกจากเอาไฟล์ที่เล่นไปลอง

ขอให้โชคดี ไม่ต้องมาประกาศขายในหน้าของมือสอง

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2015, 04:11:41 pm »
veolo 4k ค่ะ เร็ว ลื่น ที่สุดค่ะ มาลองเทสที่หน้าร้านได้เลยค่ะ