พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Egreat รอบ2

(1/632) > >>

tonpda:
เพื่อนๆ หลังจากที่กระทู้(คาดว่า)โดนอุ้มไป  ทำให้ไม่มีกระทู้รวมคนใช้ Egreat ให้เราๆ ท่านๆ ได้แลกเปลี่ยนข้อมูล ข่าวสาร รวมถึงปัญหาการใช้งานต่างๆ
ผมเลยคิดว่าเรามาตั้งชุมชนกันใหม่ที่กระทู้นี้เลยดีกว่าครับ ใครมีอะไรเด็ดๆ มีปัญหาการใช้งาน หรือวิธีการแก้ปัญหาต่างๆ ก็มาบอกกันในนี้ได้เลยนะครับ
ทั้งนี้ขอความร่วมมือท่านผู้นำเข้าหรือพ่อค้าทั้งหลายช่วยลดดีกรีความรุนแรงลงมาด้วยนะครับ ประเดี๋ยวกระทู้จะโดนอุ้มไปอีก 555 พวกคนใช้งานอย่างผมจะเดือดร้อน  [ปลื่ม]

KimLike:
เห็นกระทู้สอบถามของ  egreat กระจายอยู่ในห้องนี้มากเลย พึ่งสังเกตุว่ากระทู้ปักหมุดหายไป ผมเองใช้ Dvico Slim S1 อยู่ เมื่อไม่กี่วันก่อนก็มาตั้งกระทู้ ถามหาคนใช้  egreat s 100 ว่าเป็นไงสนใจตัวนี้อยู่ จะถอยเป็นตัวที่ 2 ชอบ chipset sigma กับคุณสมบัติของรุ่นนี้ แต่ไม่สนใจเรื่องเอา HDD ยัดเข้าไปในเครื่องไม่ได้ แต่ไม่มีคนมาตอบเลย สงสัยคนใช้น้อย แต่ R200 ตอนนี้คนใช้กันมาก มีกระทู้ถามตอบกันเยอะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ผู้ใช้ egreat ทุกท่านนะครับ  [โย่ว] [yes] [โย่ว]

noom9888:
งั้นผมเอารายละเอียด+รีวิว R200 II มาแป่ะช่วยคับ >> http://www.it2home.net/images/catalog_images/egreat_r200-ii-mini-review.pdf

kkpnova:
งั้นผมมารายงานตัวเพราะใช้ R200 FW 3In1 ใช้ Mer8 Mod Tyco

sura94:
รายงานตัวด้วย ผมใช้ egreat S7A ครับ ใช้มาประมาณ 8 เดือน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version