ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ครับ มี play on hd3 อยู่แล้วอยากได้ Android Box เอาไว้ใช้ดูไอพีทีวี  (อ่าน 1500 ครั้ง)

ออฟไลน์ nahpak

• Flat TV member
  • *
    • ºÑµÃ¾¹Ñ¡§Ò¹
สอบถามผู้รู้ครับ มี play on hd3 อยู่แล้วอยากได้ Android Box เอาไว้ใช้ดู ไอพีทีวี ยูทูป
สเป็ค ดีพอใช้เล่นลื่นๆๆ ได้ไหมครับว่าตัวไหนน่าสนใจครับสำหรับท่านที่ลองเล่นลองสัมภัสมาแล้วน่ะครับผม
ราคาไม่เกิน 5000 - ได้ยิ่งดีครับผม  iptv เจ้าไหนน่าเล่นครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ i.am.poom

• LCD TV member
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2015, 08:10:45 pm โดย i.am.poom »

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
สอบถามผู้รู้ครับ มี play on hd3 อยู่แล้วอยากได้ Android Box เอาไว้ใช้ดู ไอพีทีวี ยูทูป
สเป็ค ดีพอใช้เล่นลื่นๆๆ ได้ไหมครับว่าตัวไหนน่าสนใจครับสำหรับท่านที่ลองเล่นลองสัมภัสมาแล้วน่ะครับผม
ราคาไม่เกิน 5000 - ได้ยิ่งดีครับผม  iptv เจ้าไหนน่าเล่นครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ

veolo 4k นะคะ เร็วแรงมาจาก acryan เหมือนกันค่ะ ราคา 4590 มีของแถมให้เลือกด้วยค่ะ