ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประนาม user hengjing คนนี้หน่อยครับ  (อ่าน 7044 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rfrodo1984

• LCD TV member
  • **
Re: ขอประนาม user hengjing คนนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 12:56:40 pm »
หงุดหงิดแทนเลยครับ...แล้วชื่อท่านกับชื่อเขาเนี้ยะคล้ายๆกันเลยนะครับ...
เสียดายที่เอาผิดเขาตามกฎหมายยังไม่ได้ ได้แค่โพสเพื่อระบายความรู้สึก
...ผมเคยนะท่าน ขายของไป 4-5 ชิ้นละ ผมขายให้คนแรกที่รับปากไว้เสมอ ทั้งที่คนอื่นซึ่งมาทีหลังจะเสนอราคาสูงกว่าและมารับถึงที่ด้วยซ้ำ
 เรื่องแบบนี้มันเป็นจิตใต้สำนึก
 แต่ระวังอย่าโพสเชิงหมิ่นประมาทเขานะครับ เดี๋ยวตัวเราจะลำบาก แต่ถ้าเรื่องของท่านมันดูแล้วแปลกๆหรือไม่ชอบมาพากล ไม่ได้รับความยุติธรรมลักษณธฉ้อโกงก็ปรึกษาผมได้ครับ
...ฟรีไม่คิดค่าบริการ  [yes]

ออฟไลน์ pscc1959

• Flat TV member
  • *
Re: ขอประนาม user hengjing คนนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 05:26:28 pm »
เมื่อไรคนแบบน้จะหมดไปซะที เคยโดนเหมือนกันในบอร์ดนี้แหละ คุยไลน์ต่อรองตกลงราคากันเรียบร้อย แจ้งรายละเอียดการโอนเงินพร้อมที่อยู่จัดส่งของกันเรียบร้อย คุยกันคืนวันศุกร์ 3 ทุ่ม ผมถามว่าจะส่งของให้ได้วันไหน ถ้าส่งให้ได้วันเสาร์ก็จะออกไปโอนให้เลยเพราะตอนนั้นผมเข้าบ้านแล้ว ก็บอกว่าจะส่งให้วันจันทร์ อ้างว่าไปรษณีย์หยุด เสาร์ - อาทิตย์ ซึ่งจริง ๆ ไม่ได้หยุดเพราะผมใช้บริการอยู่ประจำ (คงคุยกะรายอื่นที่ให้ราคาดีกว่าอยู่) ผมก็เลยบอกว่างั้นขอโอนให้พรุ่งนี้เพราะวันนี้เข้าบ้านแล้วขี้เกียจออกไปอีก.....ไม่ตอบหายไปเกือบครึงชั่วโมง สุดท้ายไลน์มาบอกว่าขายแล้ว....เฮ้อ คนแบบนี้ก็ยังมีอยู่แฮะ............เพลียจริง ๆ

ออฟไลน์ hearjing

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2015, 01:20:41 am »
หงุดหงิดแทนเลยครับ...แล้วชื่อท่านกับชื่อเขาเนี้ยะคล้ายๆกันเลยนะครับ...
เสียดายที่เอาผิดเขาตามกฎหมายยังไม่ได้ ได้แค่โพสเพื่อระบายความรู้สึก
...ผมเคยนะท่าน ขายของไป 4-5 ชิ้นละ ผมขายให้คนแรกที่รับปากไว้เสมอ ทั้งที่คนอื่นซึ่งมาทีหลังจะเสนอราคาสูงกว่าและมารับถึงที่ด้วยซ้ำ
 เรื่องแบบนี้มันเป็นจิตใต้สำนึก
 แต่ระวังอย่าโพสเชิงหมิ่นประมาทเขานะครับ เดี๋ยวตัวเราจะลำบาก แต่ถ้าเรื่องของท่านมันดูแล้วแปลกๆหรือไม่ชอบมาพากล ไม่ได้รับความยุติธรรมลักษณธฉ้อโกงก็ปรึกษาผมได้ครับ
...ฟรีไม่คิดค่าบริการ  [yes]
ตั้งชื่อจงใจให้คล้ายกันเองล่ะขอรับ ก็มันเฮี่ยนิขอรับ

ออฟไลน์ hearjing

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2015, 12:28:02 pm »
ดันไป คนนิสัยไม่ดี [ม่ายยย]