พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

!!! รวมพลคนใช้ Sony BRAVIA LCD TV แฟนคลับมาทางนี้เลยครับ !!!

(1/551) > >>

Roman:
     อะแฮ่ม อะแฮ่ม !!! เนื่องจากมีโอกาสรีวิว 22S570 LCD TV ของ Sony ครับ และทางผมทีวีขนาด 29" Wega Engine Flat TV ของทาง Sony ที่คุณแม่ผมใช้มานานนับ 14 ปี เกิดปุ่มเสีย ผมยกขึ้นรถกระบะเปิดหลังไปซ่อม ขากลับเกิดฝนตกเปียกไปทั้งเครื่อง T_T เลยงานเข้าครับ เลยหาทีวีเครื่องเล็กๆใช้งานง่ายๆให้คุณแม่ของผม พอดียกเจ้าตัวนี้มารีวิวที่บ้าน คุณแม่ชอบดีไซน์ครับ และที่สำคัญมันดันมีนาฬิกามาให้ด้วย โดนใจอีกต่อ ก็เลยจัดราคาพิเศษให้เป็นของขวัญมาตัวนึง

อ่านรีวิวฉบับเต็มได้ตามลิงค์ด้านล่างเลยครับ
http://www.lcdtvthailand.com/review/detail.asp?param_id=234

เนื่องจากหลายๆท่านบ่นอุบมาว่าอยากให้มีกระทู้แฟนคลับของ Sony บ้าง

ก็เลยกระทู้นี้ขอยกให้เป็นแหล่มรวมพลคนใช้ Sony BRAVIA LCD TV ครับ เชิญพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้เลย !!!

[yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes]

zerocenter:
 [เท่ห์] แวะมาทักทายครับ

BIGBANG:
มีห้อง Sony ก็ดีครับ มาแจมกันหลายๆเด้อ [โย่ว]

pakornbo:
มีใครใช้ Sony รุ่น KLV-32V550A บ้างครับ
พอดีผมจะซื้ออะครับ
เห็นร้านค้าลงราคาลดพิเศษถูกมากๆๆครับ
รบกวนช่วยแนะนำข้อเสียกันด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ

sertja:
ปลายปีนี้กะถอย Sony ยกชุดเลยนะเนี่ย เหอๆ

LCD 32V550
HT-SF2300
Playstation3

อารยธรรม sony จริงๆ [เท่ห์]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version