ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้รับสมัคร!! งานบรรยาย เห็นแล้วพี่อึ้ง!! ฉายใกล้ จอใหญ่ 120” ในงบ 30,000บาท  (อ่าน 40675 ครั้ง)

ออฟไลน์ babydoll

• *
จักรินทร์ ประเสริฐสุข ขอ 1 ที่นั่งครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Alex572

• *
Alex Yong 2 ที่นั่งครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Dear_sir

• Administrator
  • LCD TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND
 [โย่ว] อัพเดทรายชื่อแล้วจ้า

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• Edge LED TV member
  • *
โปรโมชั่นวันเดียวเท่านั้น ! ที่งาน BAV HI-END SHOW 2015

วันเสาร์ที่ 20 มิถุนายน 2558 วันเดียว !

ที่ชั้น 9 โรงแรม Landmark สุขุมวิท ( BTS นานา )

ซื้อสาย JERICHO ขนาดใดก็ได้ แถมฟรีสายรุ่น REFERENCE ขนาด 2 เมตร  !

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2015, 12:51:19 pm โดย ร้าน LCDTVTHAILAND จำหน่ายทีวี ราคาพิเศษ »

ออฟไลน์ art27

• *
วรัท ลมูลพันธุ์...รบกวนจอง 2 ที่ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ anurakv

• *
อนุรักษ์ วิบูลย์สุรกาญจน์  anurakv@hot mail.com

ขอจอง1ที่นั่งครับ. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nid52

• **
จอง1ที่ครับpm.ไปแล้วครับ

ออฟไลน์ cha-nom

• Executive Editor
  • *
เริ่มแล้วนะครับวันนี้ กับงาน BAV Hi-End Show 2015 ที่โรงแรมแลนด์มาร์ค สุขุมวิท (ลง BTS สถานีนานา ทางลง 2) ท่านใดว่าง มาเดินเล่นอัพเดทดูระบบเสียงและภาพใหม่ๆ กันครับ

ส่วนงานบรรยายของทีมงาน LCDTVTHAILAND จะมีขึ้นวันเสาร์ที่ 20 มิถุนายน 12.30 น. เป็นต้นไป ก็ขออัพเดทซิสเต็มที่จะนำไปประกอบร่วม

พระเอกของงานเป็นโปรเจ็กเตอร์ของ Acer โดยครั้งนี้จะมาทำความรู้จักกับ ระบบฉายใกล้ หรือ Short Throw จากรุ่น H7550ST กันครับ

ส่วนระบบเสียง หลังจากทีมงานทดลองฟังขณะเตรียมการแล้วอยากแนะนำให้มาสัมผัสเสียงจริงๆ กัน คือ ชุดลำโพง KEF R Series 7 แชนเนล ลำโพงรูปสวยขึ้นชื่อในเรื่องคุณภาพเสียงจากประเทศอังกฤษ ซึ่งไม่ธรรมดาจริงๆ ทั้งชมภาพยนตร์และฟังเพลง กับซับวูฟเฟอร์คู่จาก SVS PB13 Ultra และ Klipsch R-112SW

งานบรรยายครั้งนี้ทีมงานทุกคนตั้งใจที่จะมอบความรู้ รับรองความสนุกแบบมีสาระ พร้อมร่วมสนุกชิงรางวัลติดไม้ ติดมือ กลับบ้านไปแบบฟรีๆ เช่นเคย แล้วเจอกันในงาน วันเสาร์นี้ครับ [เท่ห์]

ออฟไลน์ SKVV99

• *
2 ที่ครับ / สมคิด  หวังวารี

ออฟไลน์ gridgun

• *
กฤษณ์ วงศ์กระจ่าง / ขอจอง 2 ที่นั่งครับ

ออฟไลน์ tuphoto42

• *
วิรัตน์ กันฉลาด
ขอจอง 1  ที่ ครับ

ออฟไลน์ Vorapol pomsiri

• *
สมชอกใหม่สนใจ2ที่นั่งครับPMไปแล้วครับขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Dear_sir

• *
    • LCDTVTHAILAND
 [ไม่พูด] ตอนนี้ปิดรับลงทะเบียนแล้วนะครับ สำหรับท่านที่สนใจสามารถลงชื่อได้ที่บริเวณหน้างานเลย

ออฟไลน์ Roman

• Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND.com
วันเสาร์ที่ 20 มิถุนายน นี้เจอกันที่งานชั้น 9 โรงแรมแลนด์มาร์คเวลา 12.00-15.00 ครับ

สมาชิกเว็บมากันได้เลยครับ

ออฟไลน์ doodoo

• **
วันนี้มีโอกาสได้เข้าไปนั่งฟังนั่งชม บรรยากาศสนุกสนานเฮฮากันเองเหมือนเดิม แต่เสียดายที่วางแผนเวลาไว้ไม่ตรงกับชั่วโมงบรรยายจริง
(คาดว่าเริ่ม 12.00 ถึง 14.00 ก็กลับไปรับลูกที่โรงเรียนทัน) แต่บรรยายจริง 13.00 น. เลยอยู่ได้แค่ถึงดูภาพ 3มิติ เท่านั้นเอง ต้องรีบเผ่นออกจากงาน
อุตส่าห์จอง เครื่องฉาย LED ที่คุณโรมันจะมอบให้ซะหน่อย ฮ่า ๆ  อดเลย...พบกันงานหน้าครับทีมงาน LCDTVTHAILAND ขอบคุณทุกท่านครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Roman

• Hologram 3D TV member
  • *
    • LCDTVTHAILAND.com
ขอบคุณพี่ doodoo (แฟนพันธุ์แท้) มากครับที่มาร่วมงานบรรยายเมื่อเสาร์ที่ผ่านมาครับ

ไว้งานบรรยายครั้งหน้ามาลุ้นรางวัลใหม่อีกรอบนะครับพี่

ส่วนบรรยากาศงานบรรยาย ทั้ง "รูปภาพ" และ "คลิปวีดีโอ"

ติดตามได้ที่กระทู้นี้เร็วๆนี้

วันนี้มีโอกาสได้เข้าไปนั่งฟังนั่งชม บรรยากาศสนุกสนานเฮฮากันเองเหมือนเดิม แต่เสียดายที่วางแผนเวลาไว้ไม่ตรงกับชั่วโมงบรรยายจริง
(คาดว่าเริ่ม 12.00 ถึง 14.00 ก็กลับไปรับลูกที่โรงเรียนทัน) แต่บรรยายจริง 13.00 น. เลยอยู่ได้แค่ถึงดูภาพ 3มิติ เท่านั้นเอง ต้องรีบเผ่นออกจากงาน
อุตส่าห์จอง เครื่องฉาย LED ที่คุณโรมันจะมอบให้ซะหน่อย ฮ่า ๆ  อดเลย...พบกันงานหน้าครับทีมงาน LCDTVTHAILAND ขอบคุณทุกท่านครับ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 10:17:07 pm โดย Roman »

ออฟไลน์ MarnBurapha

• Flat TV member
  • *
ไปงานและโดน Acer H7550ST มาหนึ่งตัวครับ สาย Jericho 3 เมตรและ 2 เมตร อีกอย่างละเส้น

กำลังวัดพื้นที่ และจะสั่ง Fixed Frame Vertex Screen มาประกอบ ติดตั้งเองครับ

รบกวนคุณชานมหรือคุณโรมันหรือทีมงาน ถ้าไม่สงวน ขอค่าปรับภาพอย่างละเอียด(ไม่มีเครื่องมือปรับภาพครับ) และวิธีการใช้ Google Chromcast Dongle หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ