หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29

ลดแหลก!!! 3DPlayer!!! ทุกรุ่นที่ www.digilifegadget.com ทุกสาขา

• pigmii
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

โดยปกติ มีสายAC,สายสัญญาณ สำหรับเล่นภาพและเสียง แล้วมีสายusb ดีๆสำหรับต่อจากhddไปยังเครื่องเล่นบ้างไหม ในการกรณีที่ใช้ Ex-HDD
อยากรู้จัง
pigmii@yahoo.com
  • Berserk
  • Flat TV member
  • *

egreat r160s กับ Himedia 910b มีของไหมครับ
  • chaiz
  • *

ยังมี HD Playon DVR อยู่ใน Stock ที่พันธ์ทิพย์ ประตูน้ำอยู่ไหมครับ?
  • michael00
  • LCD TV member
  • **

เค้าไม่ขายแล้วมั้งครับ
  • lookpud
  • **

ยังมี HD Playon DVR อยู่ใน Stock ที่พันธ์ทิพย์ ประตูน้ำอยู่ไหมครับ?

ไม่มีแล้วค่ะ ตอนนี้มีเป็นรุ่น 3D เลยค่ะ
  • lookpud
  • **

โปรโมชั่น งานคอมมาร์ท 2013
งานเริ่มตั้งแต่วันที่ 20-23 มิถุนายน 2556

HD PLAYER
Tizz Bird N1 ราคาพิเศษเพียง 2490 บาท จากปกติ 2990 บาท
Dune Base ราคาพิเศษเพียง 9900 บาท จากปกติ 10400 บาท
Cen Grand 5i-360 ราคาพิเศษเพียง 7300 บาท จากปกติ 7590 บาท
Egreat R200s ราคาพิเศษเพียง 3900 บาท จากปกติ 4390 บาท

TABLET
Onda V712 ราคาพิเศษเพียง 2990 บาท จากปกติ 3590 บาท
Pipo M5 ราคาพิเศษเพียง 4990 บาท จากปกติ 5900 บาท
Onda V972 ราคาพิเศษเพียง 7200 บาท จากปกติ 7900 บาท

สาย HDMI
LCD REFERENCE  3 เมตร ราคาพิเศษเพียง 1000 บาท จากปกติ 1490 บาท
LCD JERICHO  10 เมตร ราคาพิเศษเพียง 4900 บาท จากปกติ 6900 บาท

และสินค้าอีกมากมาย หลายรายการที่ไปจัดราคาพิเศษ ปลื้ม" เฉพาะที่งานเท่านั้น " ปลื้ม

• poupee
  • *

ตอนนี้ playon hd2 ที่บ้านอาการดูหนังทุกเรื่องกระตุกหมดเลยครับ(จริงๆเป็นมานานแล้วแต่ไม่ค่อยได้ดู)
ซื้อมาได้น่าจะสัก2ปี ลองเปลี่ยนกลับไปใช้เฟิร์มแวร์เก่าๆก็ไม่หาย
ไม่ทราบว่าอาการนี้ซ่อมได้ไหมครับ ไปที่เซียร์ได้ไหม ราคาประมาณเท่าไร
หรือซื้อใหม่คุ้มกว่าครับ
ขอบคุณครับ
  • fun__fun
  • **

เป็นเหมือนกันคับ   จากร้านนี้เช่นกัน
Dune ตัว 3D ดูๆ ไปซัก 4-5 นาที ก็จะมีภาพกระตุกไม่สมูทอยู่นิดนึง นิดเดียวจริงๆ ซึ่งหลายท่านอาจจะไม่ซีเรียสอะไร แต่ผมว่าท่านที่อุตสาห์ซื้อ dune มาใช้ย่อมหวังว่าคุณภาพของภาพจะไม่เป็นแบบนี้  ยกไปให้ช่างดู ช่างก็บอกว่ามันเป็นแบบนี้แหละ แล้วก็จบ ประกันก็ยังเหลือ

จนผมลองไปถอยมาอีกตัว ยี่ห้ออื่นตัวถูกๆ มาเล่นมันกลับไม่เป็นไรเลย

หน่ายกับประกันไทย...... ช่วงนี้อยากได้ Cen grand แต่คงจะผ่านก่อนล่ะคับ ถ้าเจ้าเดิมขาย   เศร้า

Sharp 40LE820M
Egreat R1-II
  • mcpoy
  • **

เป็นเหมือนกันคับ   จากร้านนี้เช่นกัน
Dune ตัว 3D ดูๆ ไปซัก 4-5 นาที ก็จะมีภาพกระตุกไม่สมูทอยู่นิดนึง นิดเดียวจริงๆ ซึ่งหลายท่านอาจจะไม่ซีเรียสอะไร แต่ผมว่าท่านที่อุตสาห์ซื้อ dune มาใช้ย่อมหวังว่าคุณภาพของภาพจะไม่เป็นแบบนี้  ยกไปให้ช่างดู ช่างก็บอกว่ามันเป็นแบบนี้แหละ แล้วก็จบ ประกันก็ยังเหลือ

จนผมลองไปถอยมาอีกตัว ยี่ห้ออื่นตัวถูกๆ มาเล่นมันกลับไม่เป็นไรเลย

หน่ายกับประกันไทย...... ช่วงนี้อยากได้ Cen grand แต่คงจะผ่านก่อนล่ะคับ ถ้าเจ้าเดิมขาย   เศร้า

บอกเลยครับว่าขอแจ้งเปลี่ยนบอร์ดเพื่อความสบายใจครับ(แต่อาจใช้เวลาครับ)
  • ouddyhot
  • **

ทำไมในเว็บdigi  ไม่มี cen grand 5i-360 up firmware ตัวใหม่ๆบ้างครับ 
  • mintkung5
  • **

สนใจ..Egreat R6S Pro..ขอราคาด้วยครับ  สาขา พันธ์ทิพย์งามวงศ์วานมีของมั๊ยครับ  แล้วรับประกันยังไงครับ หื่น
  • nongtee3
  • *

ซื้อเครื่องเล่นแถมหนังด้วยใช่ไหมครับทุกสาขาไหมเอ่ยสนใจPopcorn a400นะครับขอบคุณครับ
  • smallboy
  • Edge LED TV member

Popcorn A-400 ของเข้าหรือยังครับ
  • kathayut
  • *

สอบถาม egreat r6s ต่อ hdd 3.5 sata ถ้าต้องการถ่ายโอนข้อมูลจาก com ทำได้มั้ย เนื่องจากไม่มี usb slave
  • major
  • *

รัก รัก รัก
  • suvej
  • Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์

• Xculibur
  • *
Re: ลดแหลก!!! 3DPlayer!!! ทุกรุ่นที่ www.digilifegadget.com ทุกสาขา
« ตอบ #502 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 03:59:10 pm »

HiMedia Q5II ยังมีราคาโปร คอมมาร์ทไหมครับ เพิ่งมาเห็น  เศร้า
  • suvej
  • Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
Re: ลดแหลก!!! 3DPlayer!!! ทุกรุ่นที่ www.digilifegadget.com ทุกสาขา
« ตอบ #503 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 09:37:50 pm »

HiMedia Q5II ยังมีราคาโปร คอมมาร์ทไหมครับ เพิ่งมาเห็น  เศร้า
มีครับ
หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29