ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย AVR ONKYO ขายแล้วครับ..ขอบคุณพื้นที่เวป LCD มากครับ  (อ่าน 1324 ครั้ง)

ออฟไลน์ Glory44

• LCD TV member
  • **
  • ???????!!..?????????? ????????????????????????!!
ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่เวป LCD มากคับ...

คู่หน้า-ซับ-ลำโพงเซ็นเตอร์อยู่หลังทีวีนะคับ

ตัวเครื่อง AVR ONKYO

เซอร์ราวนด์ขวา

เซอร์ราวนด์ซ้าย

รีโมทคอนโทรล

รูปด้านหลังขอใช้ภาพแทนจากไฟล์คู่มือแล้วกันนะคับ (ชั้นวางทีวีรวมอุปกรณ์แล้วหนักมากคับ)

สำหรับมือใหม่หรือท่านที่สนใจจริงๆติดต่อมาได้เลยคับที่เบอร์ 088-6909998
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2015, 12:33:18 pm โดย Glory44 »

• **
  • ???????!!..?????????? ????????????????????????!!
สนใจโทรมาสอบถามได้นะคับ PM ไม่ค่อยสะดวกเพราะกำลังจะออกไปขายของแล้วคับ...

• **
ติดจองแล้ว 1คิวนะคับ ได้ไม่ได้ยังไงจะโพสบอกอีกทีนะคับ...

• **
Re: ขาย AVR ONKYO ขายแล้วครับ..ขอบคุณพื้นที่เวป LCD มากครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 12:34:28 pm »
ขายแล้วครับ..ขอบคุณพื้นที่เวป LCD มากคับ...