ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเปรียบเทียบโปรเจคเตอร์ w1070+กับw1080st+ ขอรีวิวผู้ใช้งานจริงครับ  (อ่าน 1093 ครั้ง)

ออฟไลน์ si_am

• LCD TV member
  • **
พอดีกำลังอยากได้ครับ

อยากได้ภาพประมาณ 100 - 120 นิ้ว ที่ระยะวางโปรเจคเตอร์ 2.5 - 3 เมตร ครับ
1.คุณภาพของภาพที่ได้
2.ความคุ้มค่า
3.ราคาหลอด
4.ความทนทาน [ปลื่ม]

ขอบคุุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับ พอดีเพิ่งจะเริ่มเล่นโปรเจคเตอร์

• **
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้ด่วนด้วยครับ พอดีกำลังจะตัดสินใจซื้อ

หรือมีตัวอื่น ยี่ห้ออื่น ที่คุณภาพดีกว่าและราคาใกล้เคียงกัน ก็จะเป้นอีกหนึ่งทางเลือกครับ

ขอบคุณมากครับ

• **
ต้องขออภัยครับ สงสัยลงผิดห้องครับ