ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเปรียบเทียบโปรเจคเตอร์ w1070+กับw1080st+ ขอรีวิวผู้ใช้งานจริงครับ  (อ่าน 2213 ครั้ง)

ออฟไลน์ si_am

• LCD TV member
  • **
ขอข้อมูลด่วนครับ พอดีกำลังจะรีบตัดสินใจซื้อครับ
1.คุณภาพของภาพที่ได้
2.ความคุ้มค่า
3.ความทนทาน
4.การเชื่อมต่อในอนาคต เช่นเป็น wireless
5.ขนาดภาพ 100 -120 นิ้ว ที่ระยะ 2.5 - 3 เมตร

ขอบคุณทุก ๆความคิดเห็นล่วงหน้าครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ si_am

• LCD TV member
  • **
ขอเพิ่มเติมครับ

หรือมีรุ่นอื่น หรือยี่ห้ออี่นก็ได้นะครับ ที่คุณภาพดีกว่าหรือใกล้เคียงกัน กับงบประมาณ 2 รุ่นนี้ครับ

ขอบคุณคับ