ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องสาย HDMI ในงบประหยัดดีไหม  (อ่าน 1955 ครั้ง)

ออฟไลน์ si_am

• LCD TV member
  • **
ถามเรื่องสาย HDMI ในงบประหยัดดีไหม
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2015, 09:22:07 am »
รบกวนถามครับ

ตอนนี้มีสาย HDMI มากมายหลากหลายยี่ห้อครับ

เลยไม่รู้จะใช้ยี้ห้อไหนดี ที่ราคาถูกครับ มาพร้อมกับคุณภาพ ในราคาไม่แรงครับ ความยาวไม่เกิน 1.5 เมตร เพื่อต่อจากเครื่องเล่น บลูเรย์ ออกไปยัง รีซีฟเวอร์ครับ

ขอบคุณครับ ขอยี่ห้อและราคาเบื้องต้นด้วยครับ