ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีปลดล็อคกล่อง True Life + มั้ยค่ะ  (อ่าน 11334 ครั้ง)

ออฟไลน์ beautysmes

• Flat TV member
  • *
  • Noi OK Salon
    • Beauty SMEs
มีวิธีปลดล็อคกล่อง True Life + มั้ยค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 11:23:27 pm »

มีวิธีปลดล็อคกล่อง True Life + มั้ยค่ะ ใช้มาสักระยะ ไม่อยากใช้กล่องผูกขาดแบบใช้การ์ดแล้วค่ะ ไม่เป็นอิสระเลย

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: มีวิธีปลดล็อคกล่อง True Life + มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2015, 02:43:26 pm »
ขาย โยน ทิ้ง หาเครื่องแบบฟรีทีวีมาใช้ และแน่นอน เมื่อมันผูกขาด มันจึงเข้ารหัส ต้องจ่ายถ้าจะดู

ออฟไลน์ Chacha66

• LCD TV member
  • **
Re: มีวิธีปลดล็อคกล่อง True Life + มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 12:01:40 am »
ติดทรูเหมือนกันค่ะ ถ้าอยากดูช่องดีๆต้องจ่ายเดือนละแพงๆ
พอดีน้องชายซื้อกล่องดูหนังมาเลยกะจะเอามั่ง แต่ติดที่โหลดอะไรไม่ไฝเป็น ลองหาข้อมูลด้วยนะคะ หัวอกเดียวกันร่ะ

ออฟไลน์ PasinKrab

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2015, 11:16:27 pm »
ลงทุนเครื่องอื่นดีกว่าครับ ทรูช่องเยอะก็รายเดือนแพง

ออฟไลน์ Teerasang

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 05:52:50 pm »
เปลี่ยนเป็นกล่องhd playerเลือกที่ดูดิจิตอลทีวีได้ แล้วสมัครดูหนังผ่านเนทกับแต่ละเจ้าเอา เสียรายเดือน ราคาโอเค ภาพชัดครับ

ออฟไลน์ beautysmes

• *
  • Noi OK Salon
    • Beauty SMEs
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 04:09:21 pm »
มันมีวิธีสักวิธีซี่ เอาแค่ดูฟรีทีวี

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 10:13:07 pm »
เครื่องรับทั่วไปที่ดูกับจานได้ทุกชนิดครับ ไม่มีรายเดือนได้ช่องที่ปล่อยฟรีหรือเข้ารหัสแบบง่าย เครื่องถอดได้โดยอัพเดทเองได้

ออฟไลน์ Smarters APP

• Edge LED TV member
    • http://skybox-cable.com/index.php
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 03:38:04 pm »
เอาดูแค่ Free TV ใช้ไหม แบบที่ไม่ต้องเติมรายเดือน ดูช่อง DIGITAL และ พวกช่อง Free หรือเปล่า

ออฟไลน์ zydawteam

• *
    • á«´ÇÒ´ÒÇà·ÕÂÁ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 10:23:55 am »
UP+++++++