ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับ จะติด hd player ในรถครับ  (อ่าน 1677 ครั้ง)

ออฟไลน์ how_march

• *
ขอคำแนะนำครับ จะติด hd player ในรถครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 02:38:07 pm »
รถ viosครับ ใส่ font 7 " ไฟโอเนีย
อยากเสียบ usb ไฟล์ mkv เสียง 5.1 กับพวก mp4
มีรุ่นไหนแนะนำไหมครับ
ขอราคาเบาๆ อ่านไฟล์ ได้ครบ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ phurid

• Flat TV member
  • *
Re: ขอคำแนะนำครับ จะติด hd player ในรถครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 12:33:29 am »
เคยซื้อกับร้านdigilifeมีให้เลือกหลายรุ่นหลายราคา กดที่ลิงค์ข้างบนก็มีเว็บครับ ลองเลือกดูตามชอบเลย

ออฟไลน์ pekookja

• LCD TV member
  • **
Re: ขอคำแนะนำครับ จะติด hd player ในรถครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 11:27:45 am »
เป็นผมน่ะ ผมจะถอด ไพโอเนียออก แล้วใส่ Smart Phone แทนซะเลย

เล่นได้ครบๆเลย

ส่วนภาคขยาย ก็เล่นผ่านบลูธูท