ผู้เขียน หัวข้อ: ++ตามหา Hd Player มือสองครับ โดยเฉพาะรุ่น Egreat, PlayON HD ไม่ได้ใช้ อยากขาย  (อ่าน 1263 ครั้ง)

ออฟไลน์ metha Loachariyakul

• *
กำลังหาซื้อกล่อง Hd Player มือสองครับ โดยเฉพาะรุ่น Hd Player Egreat R6S pro  PlayON HD 2 หรือ 3  ใครเก็บไว้ ไม่ได้ใช้ อยากจะขาย Inbox แจ้งรายละเอียดได้เลยครับ
หรือ ติดต้อ Line ID : methalo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 06:53:21 pm โดย metha Loachariyakul »

ออฟไลน์ BuBi

• LCD TV member
  • **
กำลังว่าจะปล่อยตัวนี้ครับ EG R150 pro => http://hdplayerthailand.com/review_detail.asp?desc=1&topic_id=1058

สภาพสวยของครบยกกล่อง / up firmware เป็นตัวล่าสุดเรียบร้อยเล่นนิ่งเสถียรดีครับ ส่งต่อ 2000.- ถ้วนๆ
ทัก line ผมได้เลยจ้า ID : matao.lukchid

• *
เดี๋ยวติดต่อกลับครับ

• *
ตามหา Hd Player มือสองครับ

• *
ยังตามหา Hd Player มือสองครับ