ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามทีวีสำหรับดูฟุตบอลที่ไม่มีโกสต์  (อ่าน 1391 ครั้ง)

ออฟไลน์ xkoonx

• *
อยากทราบว่าทีวีขนาดประมาณ 50 นิ้ว ครับ รุ่นเริ่มต้นที่ดูฟุตบอลแล้วไม่มีโกสต์ ของแต่ละแบรนด์ (Sony, Samsung, Pana, LG) 
ควรเป็นรุ่นไหนหรอครับ เพราะกำลังจะซื้อทีวี ส่วนใหญ่ก็ดูฟรีทีวี และกีฬาเนี่ยแหละครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
Re: สอบถามทีวีสำหรับดูฟุตบอลที่ไม่มีโกสต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2015, 09:36:38 am »
อยากทราบว่าทีวีขนาดประมาณ 50 นิ้ว ครับ รุ่นเริ่มต้นที่ดูฟุตบอลแล้วไม่มีโกสต์ ของแต่ละแบรนด์ (Sony, Samsung, Pana, LG) 
ควรเป็นรุ่นไหนหรอครับ เพราะกำลังจะซื้อทีวี ส่วนใหญ่ก็ดูฟรีทีวี และกีฬาเนี่ยแหละครับ  [ปลื่ม]
ลองดู sony 50w800c หรือ ss 48j6200 หรือ 48j6300 ครับ