ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีการถอดหน้ากาก subwoofer cerwin vega รุ่น xls12 ครับ  (อ่าน 1015 ครั้ง)

ออฟไลน์ si_am

• LCD TV member
  • **
รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ [โย่ว]

ออฟไลน์ MorDek

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ si_am

• LCD TV member
  • **
Re: อยากทราบวิธีการถอดหน้ากาก subwoofer cerwin vega รุ่น xls12 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2015, 07:52:34 pm »
ขอบคุณครับ ค่อยกล้ารื้อหน่อยครับ ผมดึงตัวยางออกไปแล้ว แต่ยังไม่กล้าดึงตะแกรงครับ ยูทูป อันที่2 น่าสนใจมากครับ เพราะอันแรกกลัวเกิดความเสียหายกับตัวตะแกรงครับ