ผู้เขียน หัวข้อ: ดูรุ่นนี้ไว้ KDL-50W800C แต่ฟังค์ชั่นมันเยอะไปครับ อยากเทียบรุ่นกับตัวอื่น  (อ่าน 1461 ครั้ง)

ออฟไลน์ HappY_TriP

• Flat TV member
  • *
ผมแค่ใช้ดูหนัง HD ส่วนใหญ่ คิดว่า สมาททีวีคงไม่จำเป็น ไม่ทราบว่ามี ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่ราคา และ สเปก  พอๆกับเจ้ารุ่นนี้บ้างครับ

ปล. งบ 30,000

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ผมแค่ใช้ดูหนัง HD ส่วนใหญ่ คิดว่า สมาททีวีคงไม่จำเป็น ไม่ทราบว่ามี ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่ราคา และ สเปก  พอๆกับเจ้ารุ่นนี้บ้างครับ

ปล. งบ 30,000
ฟังก์ชั่นเยอะ 3d smart tv นั่นหมายถึงก็จะได้ทีวีที่ภาพดีไปด้วย
นอกจาก 50w800c แล้ว ลองดู ss 48j6300 smart tv  จอโค้ง ไม่มี 3d งบนี้ ทั้งสองตัวนี้เผลอๆได้ 55 นิ้วเลย
หรือ ss 48ju6400 UHD TV smat tv ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2015, 08:59:55 pm โดย sirota »

ออฟไลน์ PILES

• Flat TV member
  • *
    • GET RID OF HEMORRHOIDS
ถ้าเงินไม่เป็นปัญหา ตัวนั้นก็ดีนะครับ มีฟังค์ชั่นดีๆเยอะเลยครับ