ผู้เขียน หัวข้อ: ชุด MISSION M3DS เป็นลำโพง bipolar + M3C1 ราคาประหยัด  (อ่าน 1464 ครั้ง)

ออฟไลน์ surachai03

• Edge LED TV member
ชุด MISSION M3DS เป็นลำโพง bipolar + M3C1 ราคาประหยัด
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 04:49:45 pm »
มีลำโพง MISSION รุ่น M3DS ( bipolar) และ M3C1 เป็นของใหม่ในกล่อง (ค้างสต๊อค) มาครับจัดชุดขายในราคาถูก

MISSION รุ่น M3DS เป็นลำโพงเซอราวแบบ bipolar หน้ากว้างถึง 36 cm สามารถแขวนและตั้งได้
ใน1ตู้ประกอบด้วย Bass 4 นิ้ว 2 ดอก ตัวตู้เป็นไฟเบอร์ผมได้นำมาทดสอบฟังเพลง 2 ชาแนล ผลดีจาก
ลำโพง 2 ตัวที่ทำมุมต่างกัน จึงให้เสียงที่กว้างมากครับบรรยากาศโอมล้อมดีมาก โปร่ง ฟัง สบาย เสียงต่ำ
อาจจะน้อยไปหน่อย เพราะมันเป็นลำโพงเซอราวแต่ไม่ทำให้เสียอรรถรสในการฟังเพลงแน่นอนครับ

MISSION รุ่น M3DS เป็นสีดำนะครับ
MISSION รุ่น M3C1 เป็นสีเทานะครับ

>>> เน้นย้ำของใหม่แกะกล่องทุกคู่ครับ จำหน่ายในราคาชุดละ (3ตัว) = 4900 บาท (ไม่รวมส่งครับ)

>>> สามารถทดลองฟังเสียงก่อนตัดสินใจได้ครับ เสียงเกินราคาแน่นอนครับ มาฟังกับหูครับ <<<

>>> เนื้องจากผมตัดสต๊อคมาทั้งหมดหลายสิบคู่ครับจึสามารถขายในราคาถูกกว่ามือ2ได้แบบนี้ครับ <<<

*** ไม่รับจองปากเปล่านะครับ สนใจมาลองฟังชอบก็ยกกลับได้เลยครับ ***

*** ไม่รับจองท่านที่เคยจองเล่นๆ จองแล้วหาย จองแล้วไม่เอา จองแล้วเมียไม่ให้ซื้อ จองแล้วลืม ***
*** ไม่รับจองนานๆ เพราะมีเหตุผลมากมายเวลาเปลี่ยนใจจะเสียสิทธิทั้งคนซื้อและคนขายครับ ***
*** สินค้าเป็นมือ2 อายุก็หลายปีผมมีเวลาให้ลองจนพอใจครับ ถ้าซื้อไปแล้วไม่รับคืน ไม่มีประกัน ***
*** กรณีให้ส่งจะไม่รับประกันความเสียหายในทุกกรณีครับ (อยากให้มารับกับมือมากกว่าครับ) ***

สงสัยโปรดโทรถาม สะดวกพระราม3เน้นมารับและเทสสินค้ากับมือก่อนครับ ส่งได้แต่ต้องคุยให้เข้าใจทุกอย่าง 0869726003

.

.

ออฟไลน์ si_am

• LCD TV member
  • **
Re: ชุด MISSION M3DS เป็นลำโพง bipolar + M3C1 ราคาประหยัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 07:20:04 pm »
ตัวเซนเตอร์ถอดหน้ากากได้รึเปล่าครับ [ปลื่ม]