ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ หาขาตั้งลำโพง surround  (อ่าน 934 ครั้ง)

ออฟไลน์ Romeo_ZX

• *
สมาชิกใหม่ครับ หาขาตั้งลำโพง surround
« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 04:05:25 pm »
มีร้านขายในเว็บมั้ยครับ  อยู่ตจว.ครับ
HOME THEATER ยี่ห้อ ONKYO HT-S3505

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ oasleg

• Edge LED TV member
Re: สมาชิกใหม่ครับ หาขาตั้งลำโพง surround
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2015, 10:03:43 am »
แนะนำขาตั้งเหล็ก ลอง search google ขาตั้งลำโพงเลยนะครับ และต้องมี spike จิกพื้นด้วยนะครับ จะช่วยให้เสียงนิ่งขึ้น