ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ Himedia H8 มีปัญหาภาพดับบางครั้ง / เปิด Youtube ไม่เต็ม  (อ่าน 2493 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankbank

• Flat TV member
  • *
สอบถามหน่อยครับ Himedia H8 มีปัญหาภาพดับบางครั้ง / เปิด Youtube ไม่เต็ม

เปิดดูหนังจาก Hard Disk ภาพดับเป็นสีดำแวบนึง 2-3 หน อันนี้เกิดจากที่ตัวเครื่องหรือสาย HDMI ที่แถมมาให้ครับ

และอีกปัญหาก็คือเปิดดู Youtube App กดเปิดภาพเต็มจอมันไม่เต็มครับภาพจะค้างที่มุมซ้ายบนที่เหลือจะเป็นพื้นสีดำ จะแก้อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ