ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่อมคุ้มไม๊ค่ะรุ่นนี้ LG 47LX9500 บอร์ดเสียค่าซ่อม 8000+ เครื่องผลิตปี 2554 ค่ะ  (อ่าน 3538 ครั้ง)

ออฟไลน์ deedyangels

• Flat TV member
  • *
ซ่อมคุ้มไม๊ค่ะรุ่นนี้ LG 47LX9500 บอร์ดเสียค่าซ่อม 8000+ เครื่องผลิตปี 2554 ค่ะ
ราคานี้ควรซ่อมหรือซื้อใหม่ดีและมีรุ่นไหนที่สเปคประมาณนี้ บ้างคะคิดหนักมาก*_*
ขอคำชี้แนะด้วยนะคะ

ออฟไลน์ ืnachapop

• Edge LED TV member
Re: ซ่อมคุ้มไม๊ค่ะรุ่นนี้ LG 47LX9500 บอร์ดเสียค่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2015, 09:54:00 am »
ตอบ ยาก ครับ   ถ้า ยังไม่อยากเสียเงินชื้อ tv ใหม่ ก็ ซ่อม เถอะครับ  เสียดายทีวี  จอภาพอาจจะอยู่ได้ อีกสามปี เดาเอานะ  ถ้าโชคดี ก็อาจจะมากกว่านั้น

แต่ถ้า เรื่องเงินไม่ใช่ ปัญหา   ทีวีรุ่นใหม่  ให้ภาพที่ดีกว่า  รุ่นเก่า เยอะครับ รวมถึง การเชื่อมต่อมือถือ  สะดวกสบาย น่าใช้กว่า ของเก่าเยอะครับ

เป็นผม คงชื้อใหม่ครับ 

ออฟไลน์ zaza12345

• Flat TV member
  • *
 [กระดึบ] [กระดึบ] [กระดึบ] [กระดึบ]ไม่คุ้มแน่นนอนอ่ะคับ

ร่วมเล่นสนุกๆไปกับพวกเรา ได้ที่นี่ [^_^]ออนไลน์

ออฟไลน์ titans7747

• Edge LED TV member