พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

!!! LG FanClub รวมพลคนใช้ทีวี LG LED TV LCD TV มาทางนี้เลยครับ !!!

(1/1126) > >>

gatai:
กระทู้นี้เปิดกว้างสำหรับผู้ที่ชื่นชอบ LCD TV & Plasma TV ของ LG ครับ

จัดตั้งเป้น LG FanClub รวมพลคนรัก LG ทั้ง Scarlet 1 LG60, Scarlet II LH70, LH50 และอื่่นๆครับ

ยินดีต้องรับสมาชิก LG FanClub ทั้งหน้าเก่าและหน้าใหม่ทุกท่านครับ

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

heng_man:
ฮั้นแน่ รอนิดนีงครับ รับเครื่อง 17 นี้ แล้วจะรีวิวให้ดูครับ

เชวงศักดิ์:
คุณ moonoi ครับ เครื่องของคุณ มีเสียงจี่หลังเครื่องหรือเปล่าครับ

เชวงศักดิ์:
โทษทีครับถามผิดคน แฮ่ๆ

dragstar:
ใช้กันขนาดกี่นิ้วกันบ้างครับ, ขอราคา+ของแถมที่ได้ด้วยนะครับ สิ้นเดือนว่าจะถอยบ้าง จะได้เป็นข้อมูล

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version