ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ HD Player ไปใช้ในรถ แนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1233 ครั้ง)

ออฟไลน์ Primo

• *
อยากได้ HD Player ไปใช้ในรถ แนะนำด้วยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 11:35:55 pm »
จริงอยากได้ รุ่นที่มี IR Port ด้วยอะครับจะเอากล่องซ่อนไว้ใต้เบาะ แล้วลากสายมาใช้รีโมทได้อะครับ ยังไงเพื่อนๆคนไหนมีรุ่นไหนแนะนำหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ Eakapan

• OLED TV member
Re: อยากได้ HD Player ไปใช้ในรถ แนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 10:30:30 am »
ที่ผมเห็นเขาเอามาใช้ติดรถบ่อยๆจะเป็น Mede8er MED250X นะครับ เพราะมีขนาดเล็ก ราคาไม่แพงมาก ยังลองติดต่อคุยรายละเอียดกับร้านดูครับ