ผู้เขียน หัวข้อ: iLikeHD มีครบทุกอย่าง ช่องกีฬา ช่องหนัง ช่องสารคดี และช่องรายการอื่นๆอีกมากมาย  (อ่าน 9216 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxhd

• Flat TV member
  • *
http://maxhd.ilikehd.com

ขออนุญาตแนะนำเวปดู IPTV ไว้เป็นทางเลือก สำหรับท่านที่ยังไม่เคยลอง iLikeHD ครับ
สามารถทดลองใช้งานฟรี  ลงทะเบียนฟรี ดู Digital TV ฟรี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 12:56:47 pm โดย maxhd »

• *
แพคเกจ Thai TV Channel 250 บาท ต่อ เดือน

• *
ความคมชัดสูงสุดในระดับ 1080P

• *

ออฟไลน์ FITE

• LCD TV member
  • **
ผมใช้อยู่รายการชัดดีครับ แต่ว่าท่านไหนจะใช้บริหารจะดูหนังเพิ่มจะมีค่าบริการต่างหากนะครับ
ปล. ถามนิดนึงท่านไหนพอทราบไหมครับว่าตรง cupon ที่ให้กรอกเวลาเติมเงินหาจากไหนได้บ้างครับ

• *
สวัสดีครับ
สำหรับ discount code ตอนนี้ยังไม่มีทำ promotion ออกมาครับ

ตอนนี้โปรโมชั่นที่มีอยู่คือส่วนลด เมื่อซื้อ 2 แพคเกจขึ้นไป (ยกเว้นแพคเกจกีฬา) ครับ

ขออภัยที่ตอบกลับช้า ท่านสามารถติดตามข่าวสาร และ ติดต่อทีมงานได้ที่ www.facebook.com/maxhd.ilikehd ครับ