ผู้เขียน หัวข้อ: เร็วๆนี้จะมี HD Playerรุ่นใหม่ๆ ที่ให้ชิป Marvell ขายบ้างมั้ย  (อ่าน 1677 ครั้ง)

ออฟไลน์ ultimize

• Flat TV member
  • *
สนใจHD Player ที่ใช้ ชิปของMarvell
หลังจากรุ่น Top อย่างCen.Grand 5i-390, Kaiboer K810, Oppo 105D ซึ่งก็2ปีแล้ว ตอนนี้ยังไม่มีรุ่นใหม่เปิดตัวใช่มั้ยครับ
หลังจากนี้จะมีรุ่นใหม่ที่ใช้ชิป Marvell เปิดตัวอีกหรือเปล่าครับ
อยากจะซื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
สนใจHD Player ที่ใช้ ชิปของMarvell
หลังจากรุ่น Top อย่างCen.Grand 5i-390, Kaiboer K810, Oppo 105D ซึ่งก็2ปีแล้ว ตอนนี้ยังไม่มีรุ่นใหม่เปิดตัวใช่มั้ยครับ
หลังจากนี้จะมีรุ่นใหม่ที่ใช้ชิป Marvell เปิดตัวอีกหรือเปล่าครับ
อยากจะซื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Pioneer LX58,88   สามารถทดแทนได้จร้า