ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับมือใหม่ อยากได้hd player สักใบครับ  (อ่าน 1527 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zamino

• Flat TV member
  • *
สิ่งที่คาดไว้หลักเลย เอาไว้ดูหนังล้วนๆครับ ขนาดไฟล์32gb อ่านซัพได้ ถอดรหัสเสียงได้ครอบคลุมเอาเสียงลงAvr
และรองรับ4k hdmi output 3840*2160  ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Eakapan

• OLED TV member
Re: รบกวนด้วยครับมือใหม่ อยากได้hd player สักใบครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 07:54:28 pm »
ณ ตอนนี้ยังไม่มี HD Player หรือ Android Box ตัวไหนเล่นไฟล์ 4K ได้ดีหรือได้จริงสักตัวเลยครับ แนะนำรอช่วงกลางๆปีครับ

ออฟไลน์ Zamino

• Flat TV member
  • *
Re: รบกวนด้วยครับมือใหม่ อยากได้hd player สักใบครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 09:01:26 pm »
ขอบคุณครับผม และมีตัวไหนที่น่าเล่นที่สุดในราคาอยู่ในเรท3500ครับ  ขอบคุณมากๆเลยครับ ตอนแลกก็ใช้pc เล่นกับจอ40 ก็ไม่มีอะไร พอเปลี่ยน เป็น55นิ้วuhd กลายเป็นกระตุกไม่ไหล ใช้ระบบแชร์ในวงแรนได้ไหลดี แต่ก็ไม่มีซับให้เลือก พอเสียบเข้ากับจอ เสียงในavr เสียงก็ไม่เป็นthd ผมเลยมาศึกษาเรื่องกล่องhd นี่ละครับ